सोमवार, मे 12, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

‘स्टार प्रवाह’ वाहिनीवरील ‘ही’ लोकप्रिय मालिका होणार बंद, प्रेक्षकांनी कमेंट करत म्हटलं, “खूप बरं झालं कारण …”

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
ऑक्टोबर 14, 2023 | 12:44 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Star Pravah Serial Going Off Air

'स्टार प्रवाह' वाहिनीवरील 'ही' लोकप्रिय मालिका होणार बंद, प्रेक्षकांनी कमेंट करत म्हटलं, "खूप बरं झालं कारण …"

मालिका हा प्रेक्षकांच्या रोजच्या जीवनाचा अविभाज्य भाग आहेत असं म्हणायला हरकत नाही. रोज सायंकाळी प्रेक्षकही मालिका कधी लागणार याची आतुरतेने वाट पाहत असतात. अशातच काही मालिका प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य करतात आणि टीआरपीच्या शर्यतीत अव्वल स्थान पटकवतात, तर काही मालिका प्रेक्षकांना पसंतीस पडत नाहीत. बरेचदा असेही घडते की या मालिका दीर्घकाळ चालल्याने रटाळ होऊ लागतात. कथानक वाढवून वाढवून या मालिका चालवल्या जातात. कालांतराने या रटाळ मालिका पाहणं प्रेक्षकही बंद करतात. (Star Pravah Serial Going Off Air)

स्टार प्रवाह वाहिनीवरील साऱ्या मालिका विशेषतः प्रेक्षकांच्या पसंतीस पडतात. स्टार प्रवाह वाहिनीने आणि या वाहिनीवरील मालिकांनी प्रेक्षकांच्या मनात घर केलं आहे. असं असलं तरी या वाहिनीवरील एक मालिका दीर्घकाळ चालल्याने आता रटाळ होऊ लागली होती. यांत लवकरच ही रटाळ झालेली मालिका प्रेक्षकांचा निरोप घेणार असल्याचं समोर आलं आहे. लवकरच स्टार प्रवाह वाहिनीवर ‘लक्ष्मीच्या पाऊलांनी’ ही नवी कोरी मालिका रात्री ९.३० वाजता प्रेक्षेपित होणार आहे.

आणखी वाचा – ‘माझ्या नवऱ्याची बायको’नंतर ईशा केसकरची नव्या मराठी मालिकेमध्ये दमदार एन्ट्री, प्रोमो पाहून प्रेक्षक करताहेत कौतुक

View this post on Instagram

A post shared by Star Pravah (@star_pravah)

याआधी दररोज रात्री ९.३० वाजता ‘सुख म्हणजे नक्की काय असतं’ ही मालिका प्रक्षेपित होत होती. ‘महाराष्ट्र टाइम्स’च्या वृत्तानुसार, ‘सुख म्हणजे नक्की काय असतं’ ही मालिका प्रेक्षकांचा निरोप घेणार आहे. या मालिकेचा शेवट नेमका कसा होणार याबद्दल अद्याप काही समजलेलं नाही. शिवाय मालिका बंद होण्याबाबत वाहिनीकडूनही कोणतीच अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. मालिकेत सध्या शालिनी चांगलं वागत असल्याचं नाटक करत आहे. तर गौरी तिच्यापासून संपूर्ण कुटुंबाला वाचवण्याचा प्रयत्न करत आहे. आता मालिकेच्या शेवटच्या क्षणात गौरी शालिनीला धडा शिकवेल का? हे पाहणं रंजक ठरणार आहे.

आणखी वाचा – “अनिरुद्धचं नाव इतकं बदनाम झालंय की…”, ‘आई कुठे…’ ट्रोल होत असताना मिलिंद गवळींची पोस्ट चर्चेत, म्हणाले, “वाईट माणूस असला तरी…”

‘लक्ष्मीच्या पाऊलांनी’ या मालिकेत अक्षर कोठारी, ईशा केसकर, किशोरी आंबिये हे कलाकार मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. या मालिकेच्या प्रोमोला प्रेक्षकांचं भरभरुन प्रेम मिळत आहे. चाहत्यांनी या प्रोमोवर लाईक्स व कमेंटचा वर्षाव करायाला सुरुवात केली. तसेच अनेकांनी ‘सुख म्हणजे नक्की काय असतं’ ही मालिका निरोप घेणार असल्याने आनंद झाला असल्याच्या कमेंट केल्या आहेत.

Tags: entertainmentlakshmichya paulannimarathi actormarathi actressmarathi serialstar pravahsukh mhanje nakki kay asta
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Kokan Hearted Girl Video
Social

कोकणची माणसं खरंच साधीभोळी; अंकिता वालावलकरने जास्वंद विकणाऱ्या काकांचं शूट करत पटवून दिलं, पैशांचा विचार न करता…

मे 12, 2025 | 5:56 pm
Martyr surendra mogas wife emotional
Women

Video : “उठ ना यार, आय लव्ह यू रे”, शहीद पतीला अखेरचं पाहताना पत्नीचा आक्रोश, चेहऱ्यावर हात फिरवत राहिली अन्…

मे 12, 2025 | 5:42 pm
Anushka sharma on virat kohli retirement
Entertainment

“तुझे अश्रू, तुझा संघर्ष कोणीच न पाहता…”, विराट कोहलीच्या निवृत्तीवर अनुष्का शर्माची पहिली प्रतिक्रिया, भावुक झाली अन्…

मे 12, 2025 | 4:50 pm
Martyr Surendra Moga Daughter
Social

वडिलांचा शेवटचा फोन, सुरक्षित आहे बोलले अन्…; शहीद सुरेंद्र मोगा यांच्या लेकीचा आक्रोश, म्हणाली, “बदला घेईन”

मे 12, 2025 | 4:23 pm
Next Post
Hemangi kavi share experience with amitabh

"त्यांना सांगणं चुकीचं होतं का असं…", अमिताभ बच्चन यांच्याबरोबर काम करताना हेमांगी कवीबरोबर नेमकं काय घडलं?, म्हणाली, "अर्ध्या तासामध्येच मी…"

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.