रविवार, जून 8, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

“मी हे पैशांसाठी…”, ‘तारक मेहता…’च्या निर्मात्यांवर लैंगिक शोषणाचे आरोप केल्यानंतर जेनिफर मिस्त्रीचं मोठं विधान, म्हणाली, “पाच लाख रुपये…”

Majja Webdeskby Majja Webdesk
मार्च 28, 2024 | 1:57 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Jennifer mistry on asit kumar modi

“मी हे पैशांसाठी…", 'तारक मेहता…'च्या निर्मात्यांवर लैंगिक शोषणाचे आरोप केल्यानंतर जेनिफर मिस्त्रीचं मोठं विधान, म्हणाली, "पाच लाख रुपये…"

लहान पडद्यावरील लोकप्रिय मालिका ‘तारक मेहता का उलटा चष्मा’ या मालिकेतील कलाकार हे आजकाल जास्तच चर्चेत आहेत. या मालिकेतील रोशन सोढीचे पात्र साकरणारी जेनिफर मिस्त्री बंसीवालने या मालिकेचे निर्माते असित कुमार मोदी यांच्यावर लैंगिक शोषणाचा आरोप केला होता. या आरोपावर कार्यवाही सुरु झाली. निकाल जेनिफरच्या बाजूने लागला असून असित मोदीकडून पाच लाख रुपयांची भरपाई देखील मिळाली. पण या मिळालेल्या भरपाईने तीचे समाधान झाले नसल्याचे सांगितले आहे. (Jennifer mistry on asit kumar modi)

जेनिफरच्या बाजूने निकाल लागल्यानंतर असित मोदी यांना पांच लाख रुपये भरपाई म्हणून देण्याचे आदेश दिले आहेत. पण या निकालामुळे खुश नसल्याचे तिने स्पष्ट केले आहे. त्यामुळे आता ती उच्च न्यायालयात धाव घेणार असल्याचे सांगितले जात आहे. सध्या पवई पोलिस स्थानकात FIR बदलण्याची तयारी करत आहे. असे झाले तर असित यांच्या अडचणीत वाढ होऊन त्यांना अटक केले जाऊ शकते.

आणखी वाचा – “एकांकिकेची जागा रीलने घेतली अन्…”, प्रथमेश परबने शेअर केलेली पोस्ट चर्चेत, म्हणाला, “रंगमंच जगेल…”

View this post on Instagram

A post shared by Jennifer Mistry Bansiwal????‍♀️♾ (@jennifer_mistry_bansiwal)

याबाबत जेनिफरने एका मुलाखतीमध्ये सांगितले आहे की, “पवई पोलिस स्थानकात मी जी तक्रार दाखल केली होती त्यावर कोणतीही कार्यवाही केली गेली नाही. आता मी पुन्हा एकदा पोलिस स्थानकात जाणार आहे”. पुढे ती म्हणाली, “गेल्या आठवड्यात मी पुन्हा एकदा एकटी तीन वेळा पोलिस स्थानकात गेले होते. पण यावेळी मी वकील घेऊन जाणार आहे. तसेच पोलिसांना आरोपपत्र दाखल करण्यासही सांगणार आहे”.

आणखी वाचा- नवऱ्यासह ऑस्ट्रेलियामध्येच राहत आहे पूजा सावंत, असं जगत आहे आयुष्य, बायकोसाठी सिद्धेशने बनवला पुलाव, म्हणाली, “माझ्या नवऱ्याने…”

जेनिफर म्हणाली की, “पण दु:ख हे आहे की माझ्या केसवर काम करणाऱ्या अधिकाऱ्यांना पुन्हा एकदा नियुक्त करण्यात आले आहे. पण मी आता शांत बसणार नाही. मला या प्रकरणात पोलिस कार्यवाहीची अपेक्षा आहे. मी अपराधी असल्यासारखा व्यवहार माझ्याशी केला जात आहे. मला पोलिस स्थानकात ५ तास बसवून ठेवण्यात येतं. माझ्या १० वर्षाच्या मुलीला घरी सोडून मी पोलिसस्थानकात तासन् तास बसायचे. तसेच मी सर्व १०० ऑडिओ रिकोर्डिंग ट्रान्सस्क्रिप्ट केल्या असून पोलिस अधिकाऱ्यांना तपासासाठी दिल्या आहेत”.

तसेच या प्रकरणात पुढे ती म्हणाली की, “मला पैसे मिळावे म्हणून मी हे केले नाही. शिक्षेशिवाय दंड भरावा लागला तरीही ते चुकीचे काम करण्यास प्रोत्साहन देते. पाच लाख रुपये ही मोठी रक्कम नाही आहे. त्यामुळे आरोपीना शिक्षा व्हावी यासाठी मी उच्च न्यायालायत जाईन. त्यासाठी मी तयार आहे”.

दरम्यान या प्रकरणाला पुढे कोणते वळण लागेल हे सध्यातरी सांगता येत नाही. त्यामुळे आता असित मोदी यांना अटक होणार की अजून कोणती कारवाई होणार याबद्दल गोंधळ सुरु आहे.

Tags: asit kumar modiJennifer mistrysexual harassmenttaarak Mehta ka oolta chashma
Majja Webdesk

Majja Webdesk

Latest Post

Usha Nadkarni life
Entertainment

“काम करता करता मला मरण हवं कारण…”, एकटेपणाला वैतागल्या उषा नाडकर्णी, लेकही बरोबर राहत नाही आणि…

जून 7, 2025 | 5:38 pm
Riteish Deshmukh Net Worth
Entertainment

इतक्या कोटींचा मालक आहे रितेश देशमुख, व्यवसायातही केली आहे गुंतवणूक, संपत्ती आहे तब्बल…

जून 7, 2025 | 4:00 pm
Suyyash rai response on avneet kaur video
Entertainment

Video : अवनित कौरच्या स्तनांकडे कॅमेरा झूम करत शूट; सुप्रसिद्ध अभिनेता भडकला, म्हणाला, “ती सुंदरच आहे पण…”

जून 7, 2025 | 3:00 pm
Covid 19 Video
Lifestyle

करोना रुग्णांच्या संख्येत झपाट्याने वाढ, एक लाख रुग्ण झाले तर पुन्हा लॉकडाउन लागणार का?, नेमकं काय घडणार?

जून 7, 2025 | 2:00 pm
Next Post
Aditi Rao Hydari and Siddharth’s marriage is confirmed by host sachin kumbhar during heeramandi event

आदिती राव हैदरीने सुप्रसिद्ध अभिनेत्याबरोबर दुसऱ्यांदा थाटला संसार, पहिल्या घटस्फोटानंतर लग्नाचा निर्णय, विवाहाबाबत सत्य समोर

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.