शनिवार, जून 7, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

‘बाईपण’ इतकं यश ‘महाराष्ट्र शाहीर’ला मिळालं नाही?केदार शिंदेंचं वक्तव्य चर्चेत

Darshana Shingadeby Darshana Shingade
जुलै 27, 2023 | 11:31 am
in Trending
Reading Time: 1 min read
google-news
kedar shinde about maharashtra shahir

kedar shinde about maharashtra shahir

‘बाईपण भारी देवा’ हा चित्रपट सध्या अनेक नवीन रेकॉर्ड्स तयार करताना दिसत आहेत. मराठी सिनेमाला भरभरून मिळणार प्रेम मनाला सुखावणार आहे.एक महिन्या नंतरही चित्रपट तितक्याच जोमाने सुरु आहे हे खरं चित्रपटाचं यश म्हणता येईल.चित्रपटाची कथा, ६ कमाल अभिनेत्रींच्या अभिनयातील सहजता या साऱ्यानेच प्रेक्षकांना भुरळ घातली. अभिनेत्री वंदना गुप्ते, सुकन्या मोने, दीपा परब, सुचित्रा बांदेकर, शिल्पा नवलकर आणि रोहिणी हट्टंगडी या ३ तास प्रेक्षकांना चित्रपटगृहात खिळवून ठेवण्यात नक्कीच यशस्वी झाल्या.(kedar shinde about maharashtra shahir)

‘बाईपण भारी देवा’ चित्रपटाच्या आधी केदार शिंदेंचा ‘महाराष्ट शाहीर’ हा चित्रपट प्रेक्षकांच्या भेटीला आला.अभिनेता अंकुश चौधरीने शाहीर साबळे अक्षरशः डोळ्यासमोर उभे गेले.मधुमास या गाण्याला तर प्रेक्षकांनी उचलून धरलं. सोशल मीडियावर हे गाणं चांगलंच वायरल देखील झाला. महाराष्ट्र शाहिरीला चांगला प्रतिसाद मिळाला असला तरी, ‘बाईपण भारी देवा’ इतकं यश या चित्रपटाला मिळालं नाही. या बाबत दिग्दर्शक केदार शिंदे यांनी एका मुलाखती मध्ये वक्तव्य केलं आहे.

पाहा काय म्हणाले केदार शिंदे? (kedar shinde about maharashtra shahir)

केदार शिंदे म्हणाले,’महाराष्ट्र शाहीर’ हा चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आणि त्याचदरम्यान एक दुसरा चित्रपट प्रदर्शित झाला. त्यामुळे ‘महाराष्ट्र शाहीर’ चित्रपटाला कमी स्क्रीन्स मिळाल्या. हा एक मुद्दा आहे.
त्याबरोबरच हा चित्रपट तरुणांनी पाहावं, अशी अपेक्षा त्यांना होती. ते काही फारसं घडलं नाही. तो चित्रपट लोकांपर्यंत पोहोचला. हा चित्रपट ज्यांनी पाहिला, त्यांना तो आवडलाही. शाहीर साबळे यांच्या कार्याचे, कर्तृत्वाचे डॉक्युमेंटेशन होणं त्यांच्यासाठी महत्त्वाचं होतं. हा चित्रपट म्हणजे एक पुस्तक आहे. आज ना उद्या कुणीतरी ते उघडून वाचणार”, असं ते म्हणाले.

‘बाईपण भारी देवा’ या चित्रपटच प्रमोशन ही उत्तम पद्धतीने करण्यात आलं. चित्रपटाच्या प्रदर्शनानंतर देखील हे प्रमोशन सुरु राहील.कोणत्या ही चित्रपटाच्या यशामध्ये प्रमोशन या घटकाचा नक्कीच मोठा वाटा असतो.नुकतीच बाईपण भारी देवा ची success पार्टी अगदी दणक्यात पार पडली. या चित्रपटाच्या निमित्ताने पडद्यासमोरील कलाकारांचं जितकं कौतुक झालं,तितकंच दिग्दर्शक आणि गाण्याचं देखील झालं.(baipan bhari deva)

हे देखील वाचा : ‘बाईपण भारी देवा’च्या टीमसह दिग्दर्शक केदार शिंदे गेले देवदर्शनाला, घेतले कोल्हापूरच्या अंबाबाईचे दर्शन

Tags: baipan bhari devakedar shindemaharashtra shahir
Darshana Shingade

Darshana Shingade

Latest Post

Suyyash rai response on avneet kaur video
Entertainment

Video : अवनित कौरच्या स्तनांकडे कॅमेरा झूम करत शूट; सुप्रसिद्ध अभिनेता भडकला, म्हणाला, “ती सुंदरच आहे पण…”

जून 7, 2025 | 3:00 pm
Covid 19 Video
Lifestyle

करोना रुग्णांच्या संख्येत झपाट्याने वाढ, एक लाख रुग्ण झाले तर पुन्हा लॉकडाउन लागणार का?, नेमकं काय घडणार?

जून 7, 2025 | 2:00 pm
Deepshikha Ngpal ready to marry after divorce
Entertainment

दोन घटस्फोटानंतर अजूनही तीन ते चारवेळा लग्न करण्याची दीपशिखा नागपालची इच्छा, वयाची ४५शी ओलांडून गेली तरी…

जून 7, 2025 | 1:26 pm
dipika kakar surgery
Entertainment

१४ तास ऑपरेशन, लिव्हरचाही काही भाग कापला अन्…; दीपिका कक्करची कॅन्सरशी झुंज, आता परिस्थिती अशी की…

जून 7, 2025 | 11:59 am
Next Post
Gashmeer Mahajani Incident

गश्मीर महाजनीच्या आईच्या सांगण्यावरून 'या' अभिनेत्याने त्याच्या आयुष्याला मिळवून दिली कलाटणी

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.