रविवार, जून 8, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

धक्कादायक! सात वर्षांनी आयुष्मान खुरानाच्या बायकोला पुन्हा एकदा कॅन्सर, हसत म्हणाली, “हा दुसरा राऊंड…”

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
एप्रिल 7, 2025 | 1:22 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
सात वर्षांनी आयुष्मान खुरानाच्या बायकोला पुन्हा एकदा कॅन्सर

सात वर्षांनी आयुष्मान खुरानाच्या बायकोला पुन्हा एकदा कॅन्सर

Tahira Kashyaps Breast cancer Repeat : बॉलिवूड अभिनेता आयुष्मान खुरानाची पत्नी चित्रपट निर्माती आणि लेखिका ताहिरा कश्यप हिने २०१८ मध्ये स्टेज 0 ब्रेस्ट कैंसर (डक्टल कार्सिनोमा इन सिटू) या आजाराशी लढा दिला. आणि या आजारातून ती बाहेर पडली. दुर्दैवाने, आता पुन्हा ताहिराला कर्करोग झाल्याचे उघड झाले आहे. अभिनेत्याच्या पत्नीने तिच्या सोशल मीडियावर पोस्ट शेअर करत या आजाराबाबत माहिती दिली. ताहिरा कश्यपला २०१८ मध्ये स्तनाच्या कर्करोगाबद्दल कळले. या भावनिक काळात, जीवित वाचलेल्या लोकांसाठी नियमित मैमोग्राम या विषयाला महत्त्व देत जोर दिला आणि त्याचे निदान शेअर केले. या आव्हानात्मक काळात, तिला सोशल मीडियावर प्रेम आणि पाठिंबा दर्शविला गेला.

ताहिराने पोस्टमध्ये लिहिले आहे की, “सात वर्ष सततची येणारी खाज आणि नियमित तपासणी करण्याची शक्ती हा एक दृष्टीकोन आहे. मला या लोकांसह जायचे आहे आणि ज्यांना नियमित मॅमोग्राम तपासायची आवश्यकता आहे अशा सर्वांसाठी हे सुचवायचे आहे. माझ्यासाठी दुसरी फेरी…मला अजूनही हे कळतंच आहे”.

आणखी वाचा – गोविंदाची भाची आणि कृष्णा अभिषेकच्या बहिणीने दिली गुडन्यूज, लवकरच होणार आई, सोशल मीडियाद्वारे शुभेच्छांचा वर्षाव

View this post on Instagram

A post shared by tahirakashyapkhurrana (@tahirakashyap)

“जेव्हा आयुष्य आपल्याला लिंबू देते तेव्हा लिंबू पाणी बनवा”, ताहिराचे भाष्य

या पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये ताहिरा म्हणाली, “जेव्हा आयुष्य आपल्याला लिंबू देते, तेव्हा त्याचे लिंबू पाणी बनवा”. जेव्हा आयुष्य खूप उदार होते आणि पुन्हा त्या लिंबांना आपल्यासमोर फेकते तेव्हा आपण शांतपणे आपल्या आवडत्या काळा खट्टामध्ये ती लिंब पिळून ते पेय पिण्याचा आस्वाद घ्या. कारण ते एक चांगले पेय आहे आणि दुसरे आपल्याला माहित आहे की आपण पुन्हा एकदा आपले सर्वोत्तम देऊ”.

आणखी वाचा – ‘जयभीम पँथर’ चित्रपटाचा धमाकेदार ट्रेलर प्रदर्शित, गौरव मोरेच्या भूमिकेची कमाल, लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला

ताहिराने कर्करोगावर काय म्हटले

ताहिराने अलीकडेच कर्करोगाशी लढा देण्याच्या आव्हानांविषयी भाष्य केलं. एएनआयशी संवाद साधताना ताहिरा म्हणाली, “कर्करोग हा एक प्रवास आहे जो आपली शक्ती, लवचिकता आणि विश्वासाची चाचणी घेतो. तथापि, लवकर निदान आणि परवडणारे उपचार ही जगण्याची गुरुकिल्ली आहे आणि अशा सरकारी योजनांमुळे आता लाखो लोक चांगल्या भविष्याची अपेक्षा करु शकतात. आम्ही एकत्र कर्करोगाला पराभूत करु शकतो”.

Tags: ayushman khurana wifeayushman khurana wife Tahira Kashyaps Breast cancerTahira Kashyaps Breast cancer Repeat
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Dipika Kakkar  liver cancer know its Symptoms 
Lifestyle

चुकीच्या पद्धतीने खाद्यपदार्थ शिजवणं दीपिका कक्करला पडलं महागात?, लिव्हर कॅन्सरसारख्या गंभीर आजाराची शिकार आणि…

जून 8, 2025 | 10:00 am
Usha Nadkarni life
Entertainment

“काम करता करता मला मरण हवं कारण…”, एकटेपणाला वैतागल्या उषा नाडकर्णी, लेकही बरोबर राहत नाही आणि…

जून 7, 2025 | 5:38 pm
Riteish Deshmukh Net Worth
Entertainment

इतक्या कोटींचा मालक आहे रितेश देशमुख, व्यवसायातही केली आहे गुंतवणूक, संपत्ती आहे तब्बल…

जून 7, 2025 | 4:00 pm
Suyyash rai response on avneet kaur video
Entertainment

Video : अवनित कौरच्या स्तनांकडे कॅमेरा झूम करत शूट; सुप्रसिद्ध अभिनेता भडकला, म्हणाला, “ती सुंदरच आहे पण…”

जून 7, 2025 | 3:00 pm
Next Post
Indian idol 15 Winner

रडणं खोटं?, प्रतिक्रिया खोट्या, विजेताही…; Indian Idol 15 शो पूर्ण स्क्रिप्टेड होता?, विजेतीनेच सांगितलं खरं सत्य

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.