गुरूवार, मे 22, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

“स्टेडियम भरा तेव्हाच येईन”, मेलबर्न शोमध्ये उशिरा येण्यामागे नेहा कक्करचा ड्रामा, रडण्याचंही नाटक, आयोजकांचा मोठा दावा

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
एप्रिल 30, 2025 | 11:45 am
in Entertainment
Reading Time: 1 min read
google-news
Neha Kakkar Melbourne Concert 

मेलबर्न शोमध्ये उशिरा येण्यामागे नेहा कक्करचा ड्रामा, रडण्याचंही नाटक, आयोजकांचा मोठा दावा

Neha Kakkar Melbourne Concert  : बॉलिवूडची प्रसिद्ध गायिका नेहा कक्कर नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत असते. अलीकडेच ऑस्ट्रेलियाच्या मेलबर्नमध्ये केलेल्या कॉन्सर्टमुळे ती चर्चेत आली होती. पण या कॉन्सर्टला ती तब्बल तीन तास उशिराने पोहोचली त्यामुळे तिच्यावर खूप टीका झाली. यावेळी उपस्थित प्रेक्षकांनी ओरडण्यास सुरुवात केली. नेहा देखील स्टेजवर ओरडताना दिसली. याचे बरेच व्हिडीओ व्हायरल झाले. या शो नंतर नेहाने शोच्या आयोजकांवर ‘बीट्स प्रॉडक्शन’वर अनेक आरोप केले. त्यानंतर बीट्सने देखील या आरोपांवर वाचा फोडली. आता ऑस्ट्रेलियाचे प्रोग्रामर्स पेस डी आणि बिक्रम सिंह रंधाव यांनी आणखी एक सत्य सांगितले आहे. ते म्हणाले की, ‘नेहाच्या दाव्यांमध्ये कोणतेही सत्य नाही’.

नेहा कक्कर यांनी खुलासा केला की मेलबर्नमध्ये त्याच्या मैफिलीसाठी तिला मोबदला देण्यात आला नाही. टीमच्या आयोजकांनी कोणतीही हॉटेल, खाण्या-पिण्याची व्यवस्था केली नाही. तिने तिची सर्व व्यवस्था स्वतः केली, ज्यामुळे ती मैफिलीत तीन तास उशिराने पोहोचली. सिद्धार्थ कन्नन यांच्याशी बोलताना पेस डी आणि बिक्रमसिंग रंधावा म्हणाले की, “नेहा कक्कर यांनी सलग दोन दिवसांत एकाच कंपनीबरोबर दोन कार्यक्रम केले. त्याचा पहिला शो सिडनी येथे झाला, ज्यात १५००-२००० लोकांचा समावेश होता आणि तो शो चांगला झाला. दुसर्‍या दिवशी मेलबर्न येथे दुसरा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला. केवळ ७०० लोक उपस्थित राहिले आणि म्हणूनच ती तीन तास उशिरा या कार्यक्रमात पोहोचली. ते म्हणाले की, कॉन्सर्टला येण्यास तीन तास लावल्याने प्रेक्षक प्रचंड संतापले होते, कारण ते तासंतास थांबले होते आणि त्यांनी सुमारे ३०० एयूडी (सुमारे १६,००० रुपये) भरले.

आणखी वाचा – पहलगाम हल्ल्यानंतर पाकिस्तानी कलाकार भारतात काम करणार का?, जावेद अख्तरांनीच दिलं उत्तर, म्हणाले, “हा प्रश्न…”

Neha Kakkar crying for being 3 hrs late at a Melbourne show
She also performed for less than 1 hour #NehaKakkar pic.twitter.com/TGyhaeCjpu

— Redditbollywood (@redditbollywood) March 24, 2025

ते म्हणाले की, “नेहा कक्कर यांनी प्रेक्षकांची संख्या पाहण्यास नकार दिला आणि आयोजकांनी कार्यक्रम न भरल्याशिवाय ती स्टेजवर चढणार नाही, असे म्हटले. त्यांनी असा दावा केला, “आयोजकांकडून मला जे कळले त्यात ते म्हणाले की, तेथे फक्त ७०० लोक आहेत, म्हणून स्टेडियम भरल्याशिवाय मी कामगिरी करणार नाही”. नेहाने असा दावा केला की तेथे कोणत्याही आवाजाची तपासणी सुरु नव्हते आणि आयोजकांनी ध्वनी अभियंत्यांना पैसे दिले नाहीत.

आणखी वाचा – CID मध्ये पुन्हा दिसले शिवाजी साटम, नव्या एसीपीची प्रद्युमनला धमकी, प्रोमो पाहून नेटकऱ्यांचा संताप

आयोजकांनी त्यांना पैसे न देणे आणि हॉटेल, अन्न किंवा पाणी व्यवस्था न केल्याचा आरोपही नेहाने केला. यासंबंधी, पेस डी आणि बिक्रम म्हणाले की, तेथे मोटारींची रांग होती आणि तेथे हॉटेलचे पुस्तक होते. तो म्हणाला, “जर तेथे हॉटेल नसते तर ती कुठे राहिली? ती वॅगनमध्ये प्रवास करत होती. देय देण्याचा दावाही त्यांनी फेटाळून लावला आणि असे म्हटले आहे की, ऑस्ट्रेलियामध्ये सामान्य आहे की कलाकाराला देशात उड्डाण करण्यापूर्वी पूर्ण देय दिले गेले आहे. ऑस्ट्रेलियामध्ये ही एक मूलभूत गोष्ट आहे. ती म्हणाली की, मेलबर्नमध्ये शोसाठी कोणतीही गर्दी नसल्यामुळे, आयोजकांना $ ५००,००० चे नुकसान झाले.

Tags: bollywood newsneha kakkarNeha Kakkar Melbourne Concert
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Raja Shivaji Release Date Announced
Entertainment

मोठी घोषणा! रितेश देशमुखच्या ‘राजा शिवाजी’ चित्रपटाची तारीख समोर, सहा भाषांत होणार प्रदर्शित

मे 21, 2025 | 6:27 pm
Vaishnavi Hagwane Death
Social

पैशांसाठी मारहाण, नणंद तोंडावर थुंकली अन्…; पुण्यातील घरंदाज कुटुंबातील सूनेची आत्महत्या, आई-वडिलांनी सांगितलं नेमकं काय घडलं?

मे 21, 2025 | 5:54 pm
Sunil Shetty on Pahalgam attack
Entertainment

पहलगाम हल्ल्यावर बॉलिवूड शांत का?, सुनील शेट्टी स्पष्टच बोलले, म्हणाले, “बोललं की शिवीगाळ होते आणि…”

मे 21, 2025 | 4:09 pm
Viral Video
Entertainment

Viral Video : भर रस्त्यात नवऱ्याकडून पत्नीला मारहाण, बाळालाही फेकलं अन्…; पालक म्हणून हरले…

मे 21, 2025 | 2:50 pm
Next Post
pakistani pahalgam attack

मुलांना कायमचं सोडून पाकिस्तानात गेलेली ‘ती’, मुलांच्या उपचारांपुढे हरलेला बाप अन् कायमचा भारताला रामराम

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.