शनिवार, जून 7, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

“मी कधीच त्याच्या उंचीचा विचार केला नाही आणि…”, समिधा गुरुचं नवऱ्याबाबत भाष्य, वैवाहिक आयुष्यविषयी म्हणाली, “दोघांमधील उंचीवरुन…”

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
एप्रिल 13, 2024 | 8:00 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Abhijit Guru And Samidha Guru

"मी कधीच त्याच्या उंचीचा विचार केला नाही आणि...", समिधा गुरुचं नवऱ्याबाबत भाष्य, वैवाहिक आयुष्यविषयी म्हणाली, "दोघांमधील उंचीवरुन..."

अभिनेत्री समिधा गुरु व अभिनेता, दिग्दर्शक, लेखक अभिजीत गुरु ही जोडी प्रेक्षकांच्या आवडत्या जोडीपैकी एक आहे. दोघांनीही त्यांच्या कलेच्या जोरावर सिनेसृष्टीत स्वतःच स्थान निर्माण केलं आहे. अगदी लहानपणापासून दोघेही एकमेकांना ओळखत होते. समिधा व अभिजीत दोघेही नागपूरचे आहेत. सोशल मीडियावर अनेक रील व्हिडीओ बनवत ही जोडी प्रेक्षकांच्या संपर्कात राहत असते. अशातच समिधा व अभिजीतने नुकतीच ‘अगं आणि अहो’ या सुलेखा तळवलकरच्या सेगमेंटसाठी मुलाखत दिली. (Abhijit Guru And Samidha Guru)

या मुलाखतीत समिधा व अभिजीत यांनी अत्यंत मनमोकळेपणाने चाहत्यांशी गप्पा मारल्या. दोघांनी एकमेकांबद्दल बरंच भाष्य केलं. तसेच त्यांच्या प्रेमकहाणीबद्दलही सांगितलं. समिधा अभिजीतबद्दल बोलताना म्हणाली, “अभिजीतच बोलणं मला फार आवडायचं. त्याच्याबरोबर काम करायची माझी खूप इच्छा होती. त्यावेळेला तो स्टेजवर सर्वांना शिकवायचा. त्यांचा सर्वांवर वर्चस्व असायचं. नागपुरात अभिजीत गुरु याच नाव असेल तर बरेचजण एन्ट्री रद्द करायचे. त्यांचा हा वावर अर्थात कोणत्याही मुलीला आवडेल असा होता”.

आणखी वाचा – वास्तुशास्त्रानुसार ‘हे’ चार उपाय कराल तर घरामध्ये होईल आर्थिक भरभराट, पैशांची चणचणही होईल कमी, जाणून घ्या सविस्तर

View this post on Instagram

A post shared by Samidha Guru (@samidhaofficial)

अभिजीत समिधाबद्दल बोलत असताना म्हणाला, “आमच्यात प्रेम आहे ही गोष्ट अगदी वाऱ्यासारखी पसरली. केवळ आमच्याच क्षेत्रात नव्हेतर इतरही क्षेत्रात ही बातमी वाऱ्यासारखी पसरली. आम्ही तेव्हा इतके एकत्र असायचो की एका कार्यक्रमात कोणीतरी चुकून हिचं नाव सौ.अभिजीत गुरु असं घेतलं. तेव्हा आमच्या घरातल्यांना खूप मोठा धक्का बसला. समिधाची आई ऐकून चकितच झाली. त्यांना आम्हा दोघांचं नाव घ्यायचं होतं. या कार्यक्रमात बहुतेक नाटकातील मंडळी होती, त्यामुळे दोन मिनिट तरी ती यावर हसत होती. आणि आम्हाला तेव्हा खूप लाजिरवाणं वाटलं.यावर समिधा म्हणाली, “खरं सांगायचं तर हे सर्वांना आवडतंय याची आम्हाला ग्वाही मिळाली”.

आणखी वाचा – आंब्याचे सेवन केल्यामुळे ‘हे’ आठ शारीरिक त्रास निश्चित, काय खरं आणि काय खोटं?, जाणून घ्या सत्य…

घरच्यांच्या पाठिंब्याबद्दल बोलताना अभिजीत म्हणाला, “माझ्या आईकडून पूर्णतः होकार होता. समिधा अधूनमधून घरी यायची. हिच्या घरीही मी जायचो. अगदी लहानपणापासून आमचं येणं जाणं होतं. माझ्या वडिलांचे ट्युशन क्लासेस होते, त्या क्लासमध्ये समिधा शिकवायची. त्यामुळे ओळख अधिक होती. समिधापेक्षा तिची ताई माझी मैत्रीण होती. सुरुवातील ती नाटकांत असायची त्यामुळे आमची ओळख घट्ट झाली. त्यामुळे घरी सगळ्यांना तसा काही प्रॉब्लेम नव्हता. आणि प्रॉब्लेम होता तर तो माझ्या उंचीचा. तिच्याकडे उंची होती आणि माझ्याकडे उंची नव्हती. आमच्याकडे सगळेजण पाच एक, पाच दोन या उंचीचे आहेत”. यावर समिधा म्हणाली, “माझ्याकडे सगळेजण सहा फूट, सहा दोन या उंचीचे आहेत. मी कधीच उंचीचा विचार केला नाही. आपल्यापेक्षा मुलगा उंचीने लहान आहे असा विचारही माझ्या कधीच डोक्यात आला नाही. आमची मनं जुळली होती, त्यामुळे बाकीच्या गोष्टींचा आम्ही कधीच विचारही केला नाही. माझ्या घरी दोघांमधील उंचीवरुन थोडा प्रॉब्लेम झाला. पण काय करु शकतो हा प्रश्न मध्ये होताच”.

Tags: abhijit guruAbhijit Guru And Samidha Gurucelebrity couplesamidha guru
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Riteish Deshmukh Net Worth
Entertainment

इतक्या कोटींचा मालक आहे रितेश देशमुख, व्यवसायातही केली आहे गुंतवणूक, संपत्ती आहे तब्बल…

जून 7, 2025 | 4:00 pm
Suyyash rai response on avneet kaur video
Entertainment

Video : अवनित कौरच्या स्तनांकडे कॅमेरा झूम करत शूट; सुप्रसिद्ध अभिनेता भडकला, म्हणाला, “ती सुंदरच आहे पण…”

जून 7, 2025 | 3:00 pm
Covid 19 Video
Lifestyle

करोना रुग्णांच्या संख्येत झपाट्याने वाढ, एक लाख रुग्ण झाले तर पुन्हा लॉकडाउन लागणार का?, नेमकं काय घडणार?

जून 7, 2025 | 2:00 pm
Deepshikha Ngpal ready to marry after divorce
Entertainment

दोन घटस्फोटानंतर अजूनही तीन ते चारवेळा लग्न करण्याची दीपशिखा नागपालची इच्छा, वयाची ४५शी ओलांडून गेली तरी…

जून 7, 2025 | 1:26 pm
Next Post
cold water drinking in summer is bad for health

उन्हाळ्यामध्ये फ्रिजमधील थंड पाणी पिणं ठरत आहे धोकादायक, शरीरही होत आहे कमकुवत

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.