शनिवार, जून 7, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

यामी गौतमने चिमुकल्याला दिला जन्म, मुलाचं नावंही ठेवलं आहे फारस खास, नावाचा अर्थ आहे…

Saurabh Moreby Saurabh More
मे 20, 2024 | 2:11 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Yami gautam blessed with baby boy what is the meaning of vedavid see the details

यामी गौतमने चिमुकल्याला दिला जन्म, मुलाचं नावंही ठेवलं आहे फारस खास, नावाचा अर्थ आहे...

अभिनेत्री यामी गौतम ही बॉलिवूडमधील काही लोकप्रिय अभिनेत्रींपैकी एक आहे. अभियनाबरोबरच यामीच्या सौंदर्याचे लाखो चाहते आहेत. काही दिवसांपूर्वी अभिनेत्रीने तिच्या गरोदरपणाची गुडन्यूज शेयर केली होती. तेव्हापासून तिचे अनके चाहते तिच्या या गुडन्यूजची वाट पाहत होते. अशातच यामीबद्दल एक आनंदाची बातमी समजत आहे. अभिनेत्री आई झाली असून तिला मुलगा झाला आहे.

यामी व तिचा पती आदित्य यांनी ही आनंदाची बातमी चाहत्यांबरोबर शेअर केली आहे. त्यांनी एक खास पोस्ट शेअर करत त्यांच्या घरातल्या चिमूकल्याबद्दलची गुडन्यूज शेअर केली आहे. त्याचबरोबर त्यांनी त्यांच्या मुलांचे नावही जाहीर केले आहे. यामीने सोशल मीडियावर ही पोस्ट शेअर करताच तिच्या बाळाच्या नावाची चर्चा सोशल मीडियावर रंगली आहे. यामीच्या बाळाच्या नावाचा नेमका अर्थ काय असा प्रश्न अनेकांना पडला आहे.

View this post on Instagram

A post shared by Aditya Dhar (@adityadharfilms)

यामीने मुलाचे नाव ‘वेदविद’ ठेवले असल्याचे या पोस्टमध्ये सांगितलं आहे. ‘वेदविद’ हा एक संस्कृत शब्द आहे ज्याचा अर्थ ‘वेद जाणणारा’ असा होतो. तसेच ‘वेदविद’ हे भगवान विष्णूचेही एक नाव आहे. या खास पोस्टमध्ये यामी व आदित्य यांनी सर्वांचे आभार मानत असं म्हटलं आहे की, “आम्ही पालकत्वाच्या या सुंदर प्रवासाला सुरुवात करत असताना, आमच्या मुलाच्या उज्ज्वल भविष्याची आतुरतेने अपेक्षा करत आहोत”.

आणखी वाचा – मुलगा झाला हो! यामी गौतम झाली आई, नावही केलं जाहीर, म्हणाली, “आमच्या मुलाच्या”

यामीने शेअर केलेल्या या पोस्टखाली मनोरंजन सृष्टीतील अनेक कलाकारांनी अभिनेत्रीला शुभेच्छा दिल्या आहेत. तसेच तिच्या अनेक चाहत्यांनीही कमेंट्सद्वारे अभिनंदन असं म्हटलं आहे. रणवीर सिंग, आयुष्मान खुराना, मृणाल ठाकूर, राशि खन्ना यांच्यासह अनेक बॉलिवूड कलाकारांनी कमेंट्सद्वारे यामी-आदित्यचे अभिनंदन केले आहे.

आणखी वाचा – Video : गरोदर बायकोची काळजी घेताना दिसला रणवीर सिंह, दीपिका पदूकोणने दाखवला बेबीबम्प, व्हिडीओ व्हायरल

दरम्यान, यामी गौतम आणि आदित्य धर यांचा विवाह ४ जून २०२१ रोजी झाला होता. दोघांनी २ वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता आणि लग्नाच्या तीन वर्षांनी या जोडप्याने एका चिमूकल्याला जन्मही दिला आहे.

Tags: Bollywood entertainment newsYami GautamYami Gautam Mother News
Saurabh More

Saurabh More

सौरभ मोरे हे 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे ते वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'पिपिंगमून मराठी' या वेबपोर्टलमध्ये पेड इंटर्नशीप केली आणि या वेबपोर्टलच्या वेबसाईटसाठी लिखाण, कलाकारांच्या मुलाखती तसेच या वेबपोर्टलचे सोशल मीडिया हँडल्स सांभाळण्याचे काम केले. त्यांनतर 'क्रिष्णकिरण प्रोडक्शन' या निर्मिती संस्थेअंतर्गत १ वर्ष काम केले. यात सोनी मराठी, सन मराठी वाहिनीच्या काही कथाबाह्य कार्यक्रमांचे प्री प्रोडक्शनचे काम केले. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Dia Mirza Pregnancy
Women

…अन् गरोदरपणात दिया मिर्झाला झाला नको तो संसर्ग, लेकाच्या जीवावरही बेतलं, ३६ तासांनी शस्त्रक्रिया झाली आणि…

जून 7, 2025 | 10:00 am
Aamir khan talk about his girlfriend
Entertainment

“प्रेम लपवणं म्हणजे तिचा अपमान”, ६०व्या वर्षी तिसऱ्यांदा प्रेम, गर्लफ्रेंडबाबत बोलला आमिर खान, नातं जगजाहिर केलं कारण…

जून 6, 2025 | 7:00 pm
Anushka Sharma And Virat Kohli
Entertainment

IPLमध्ये विराट कोहलीचा विजय पण अनुष्का शर्मा झाली श्रीमंत, तब्बल इतकी आहे संपत्ती, एकूण कमाई…

जून 6, 2025 | 6:00 pm
muzammil Ibrahim on pooja bhatt
Entertainment

“कलाकार कुत्र्यांसारखे असतात, शिवीगाळी करुन…”, पूजा भट्टवर सुप्रसिद्ध अभिनेत्याचे गंभीर आरोप, घाणेरडी वागणूक दिली अन्…

जून 6, 2025 | 5:00 pm
Next Post
Anant Jog On Ujjwala Jog

"अजूनही आम्ही भेटतो आणि…", पत्नीसह घटस्फोट घेण्यावरुन अनंत जोग यांचं भाष्य, म्हणाले, "फोन करुन जेवायला बोलावते कारण…"

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.