मंगळवार, जून 9, 2026
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

“इन्स्टाग्रामवर सॉफ्ट पॉर्न, कपडे बदलण्याचे रील…”, सुप्रसिद्ध मराठी अभिनेता भडकला, म्हणाला, “उत्तेजित व्हा असं…”

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
मार्च 6, 2025 | 1:48 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Akshay Kelkar Post

"इन्स्टाग्रामवर सॉफ्ट पॉर्न, कपडे बदलण्याचे रील...", सुप्रसिद्ध मराठी अभिनेता भडकला, म्हणाला, "उत्तेजित व्हा असं..."

Akshay Kelkar Post : सध्याचं युग हे कलियुग आहे हे साऱ्यांनाच माहित आहे. पण कलियुग म्हणता म्हणता आता माणसातली माणुसकीच संपत चाललीय. बरं. या सगळ्याला कारणीभूत काय असेल तर जगभरात प्रख्यात असलेलं, ज्याच्या शिवाय आपला एक दिवसही काढणं कठीण असा सोशल मीडिया. सोशल मीडिया जेव्हा आलं तेव्हा हे प्रभावी माध्यम म्हणून चर्चेत आलं. पण कालांतराने सोशल मीडियाचा गैरवापरही उलगडत गेला. अशी फार कमी माणसं असतील जी सोशल मीडियापासून दूर आहेत. तर बाकी इतरांचा एकही दिवस सोशल मीडियाशिवाय जात नाही. आता तर काय तर सोशल मीडियावर बंधन नसल्याने सगळ्याच मर्यादा ओलांडल्या आहेत. फॉलोवर्स, लाईक्स, व्ह्यूजसाठी लोक कोणत्याही थराला जात आहेत.

सोशल मीडियाचा गैरवापर पाहून आता एक मराठमोळ्या अभिनेत्रीचा उद्रेक झाला आहे. समाजात सध्या घडणाऱ्या भीषण, अमानुष समस्या या सोशल मीडियाच्या अति वापरामुळेच आहेत याला नाकारता येणार नाही. आणि याच सोशल मीडियाच्या गैरवापराला भीषण म्हणत अभिनेता अक्षय केळकरने शेअर केलेली पोस्ट लक्षवेधी ठरत आहे. अक्षयने सोशल मीडियाच्या वापराने उदभवणाऱ्या समस्यांवर तीव्र राग व्यक्त केला आहे.

आणखी वाचा – “तू नीच, गलिच्छ माणूस आहेस”, रोहित शर्माला वजनावरुन ट्रोल करणाऱ्या नेटकऱ्याला जावेद अख्तरांचं चोख उत्तर, म्हणाले, “माझ्यावर बळजबरी…”

View this post on Instagram

A post shared by Akshay Kelkar (@akshaykelkar)

अक्षयने पोस्ट शेअर करत असं म्हटलं की, “आपण सोशल मीडियावर बंधन घालणं अत्यंत गरजेचं आहे. दर दोन-तीन रीलनंतर एक सॉफ्ट पॉर्न असल्यासारखं रील पॉपअप होतं. अख्ख्या जगासमोर कपडे बदलणे, clevage दाखवणे किंवा मुला-मुलींकडून कंटेंट या नावाखाली काही विचित्र चाळे आणि फॉलोवर्ससाठीची विकृत मेहनत यात असते. सतत उत्तेजित व्हा हे सांगणारा सोशल मीडिया झालाय. खरंतर सोशल मीडिया आजच्या काळात महत्त्वाचं माध्यम आहे, पण तरीही खूप घातक ठरतोय. सिनेमापुरता adult चा टॅग लावायचा आणि या मीडियावरच्या बंधनाच काय?”.

आणखी वाचा – “वेळ अजूनही खराब आहे”, अभिषेक बच्चनच्या दोन्ही हातात घड्याळ पाहून नेटकरी आश्चर्यचकित, म्हणाले, “आईने…”

अभिनेत्याची ही पोस्ट पाहून अनेकांनी त्याच्या म्हणण्याला प्रतिसाद दिला आहे. अक्षयने सोशल मीडिया पाहताना काही सेकंदांनी सतत येणाऱ्या पॉर्न टाईप ऍडवर रोष व्यक्त केला आहे. “अगदी खरं बोललात, “खरं आहे. हे सगळं बंद झालं पाहिजे अस मला वाटतंय”, “एकदम बरोबर आहे आणि यावर ही काही नियम असावेत”, “खरंच भीषण”, अशा अनेक कमेंट करत पाठिंबा दर्शविला आहे.

Tags: akshay kelkar angry postakshay kelkar on social mediaakshay kelkar post
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Jennifer Winget Wedding
Entertainment

घटस्फोटाच्या १२ वर्षांनी टीव्ही अभिनेत्रीची लगीनघाई, सिंगापूरच्या उद्योगपतीसह बांधणार लग्नगाठ

जून 8, 2026 | 2:02 pm
vivek dahiya divyanka tripathi kids
Entertainment

लग्नाच्या १० वर्षांनी जुळ्या मुलांना जन्म दिल्यानंतर केली त्यांची पूजा, दोन्ही आजी-आजोबाही उपस्थित, बाळाची झलक

जून 8, 2026 | 12:00 pm
pepsi sharma passes away
Entertainment

हरियाणवी इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध कलाकार काळाच्या पडद्याआड, अचानक छातीत दुखू लागलं आणि…

जून 8, 2026 | 10:02 am
Communication In Relationships
Lifestyle

लग्नाच्या किती वर्षांनी बहुतेक घटस्फोट होतात?, नात्यात दुरावा निर्माण होण्याची ही आहेत कारणं, जाणून घ्या…

जून 7, 2026 | 12:05 pm
Next Post
Gwalior rape Case

गुप्तांगाच्या चिंध्या, शरीरभर चावलास, तू बरोबरच केलंस कारण...

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.