शनिवार, जून 7, 2025
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social
No Result
View All Result
ItsMajja
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

“लाज वाटली नाही का?”, बुद्धांचे प्रिंट असलेलं ब्लाऊज घातल्याने ऐश्वर्या नारकरवर भडकले नेटकरी, म्हणाल्या, “त्यांचे विचार…”

स्नेहा गावकरby स्नेहा गावकर
ऑक्टोबर 1, 2024 | 3:25 pm
in Entertainment
Reading Time: 3 mins read
google-news
Aishwarya Narkar On netizens Trolling

बुद्धांचे प्रिंट असलेलं ब्लाऊज घातल्याने ऐश्वर्या नारकर झाल्या ट्रोल

कलाकार व ट्रोलिंग हे एक आता समीकरणचं तयार झालं आहे. प्रत्येक कलाकार नेहमी कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे ट्रोल होताना दिसतो. ही कलाकार मंडळी कधी कामामुळे, कधी शरिरयष्टीमुळे तर कधी वयामुळे ट्रोल होताना दिसतात. पण या ट्रोलिंगला अनेक कलाकार सडेतोडपणे उत्तर देताना दिसतात. या ट्रोलिंगला सडेतोड असे उत्तर देण्यात एका अभिनेत्रीचा खारीचा वाटा आहे ती म्हणजे अभिनेत्री ऐश्वर्या नारकर. ऐश्वर्या नारकर यांना त्यांच्या डान्स व्हिडीओवरुन, वयावरुन त्यांनी केलेल्या ड्रेसिंगवरुन सतत ट्रोल होत असतात. मात्र या ट्रोलर्सना ऐश्वर्या नेहमी मोजक्या शब्दात सणसणीत उत्तर देत असतात. (Aishwarya Narkar On Trolling)

सध्या ऐश्वर्या ‘सातव्या मुलीची सातवी मुलगी’ या मालिकेतून महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारत प्रेक्षकांच्या मनावर अधिराज्य गाजवत आहेत. आजवर ऐश्वर्या यांनी अनेक मालिका, चित्रपटांमधून महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारत प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य केलं. वयाची पन्नाशी गाठलेल्या या अभिनेत्रीचं सौंदर्य एखाद्या तरुणाईला लाजवेल असं आहे. नव्वदच्या दशकापासून प्रेक्षकांचं अविरत मनोरंजन करणाऱ्या ऐश्वर्या सोशल मीडियावर फार सक्रिय असतात. अशातच पुन्हा एकदा ऐश्वर्या नारकर यांनी ट्रोलिंगवर वाचा फोडली आहे.

आणखी वाचा – वडिलांच्या आत्महत्येनंतर इन्स्टाग्रामवर मलायका अरोराची पहिली पोस्ट, संपूर्ण घर कोलमडल्यानंतर म्हणाली, “आता सगळं काही…”

ऐश्वर्या या नेहमीच वेगवेगळे ट्रेंड फॉलो करताना दिसतात. विशेषतः त्या त्यांच्या फॅशन सेन्सकडे विशेष लक्ष देतात. अर्थात त्या साड्यांना प्रथम प्राधान्य देताना दिसतात. अशातच ऐश्वर्या यांनी एक रील व्हिडीओ शेअर केला आहे. यांत त्यांनी पांढऱ्या रंगाची साडी नेसली असून त्यावर गुलाबी रंगाचा ब्लाउज घातला असून त्यावर बुद्धाचे चित्र प्रिंट करण्यात आलेलं पाहायला मिळत आहे. हे पाहून अनेकांनी त्यांना असे देवाचे फोटो प्रिंट केलेले ब्लाउज घालू नका असा सल्ला दिला.

आणखी वाचा – Bigg Boss Marathi : “अंकिता खूप कुचकी”, निक्की-जान्हवीने मिळून अंकिताला केलं टार्गेट, नाश्ता न बनवण्यावरुन गोंधळ

View this post on Instagram

A post shared by Aishwarya Narkar (@aishwarya.narkar)

अनेकांनी त्यांच्या या पोस्टवर, “ताई असे ब्लाउज वापरु नका”, “बुद्ध यांचे प्रिंट असलेले ब्लाऊज घालून रील करताय लाज वाटली नाही का?”, “मुद्दाम करता का रे असे ब्लाउज घालायची नाटकं”, “असे बुद्धांचे चित्रण असलेले कपडे वापरु नका. अपमान वाटतो”, असं म्हणत सल्ला दिला आहे. तर “हा काय फालतूचा ट्रेंड बनवला आहे. ब्लाउजवर बुद्ध प्रिंट करताय. हे खूप लाजिरवाणं आहे”, असं म्हणत एका नेटकऱ्याने ऐश्वर्या यांच्या ड्रेसिंग वरुन बोल लगावले आहेत. यावर ऐश्वर्या यांनी कमेंट करत, “कापड मी प्रिंट केलं नाही. मला आवडलंय”, असं म्हटलं आहे. यावर ऐश्वर्या यांनी नेटकऱ्याला दिलेलं उत्तर लक्षवेधी ठरत आहे. ऐश्वर्या यांनी नेटकऱ्याची ही कमेंट स्टोरीला पोस्ट करत, “बुद्धांचे विचार डोक्यात असूदेत”, असं म्हटलं आहे.

Tags: aishwarya narkarAishwarya Narkar On Trollingmarathi actress
स्नेहा गावकर

स्नेहा गावकर

स्नेहा गांवकर या 'इट्स मज्जा' डिजिटलमध्ये रिपोर्टर पदावर कार्यरत आहेत. मनोरंजन क्षेत्राशी निगडीत असलेल्या सर्व घडामोडींचे त्या वार्तांकन करतात. साठ्ये महाविद्यालयामधून त्यांनी 'मास्टर इन कम्युनिकेशन अँड जर्नालिझम' (MACJ) ही पदवी मिळवली. महाविद्यालयामध्ये शिकत असताना 'सकाळ वृत्तपत्रा'मध्ये पेड इंटर्नशीप केली. आणि 'सकाळ समूहाच्या प्रीमियर' या मासिकासाठी बरेच लेखन केले, तेव्हापासून त्यांनी पत्रकारितेला खऱ्या अर्थाने सुरुवात केली. त्यांनतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून डिजिटल मीडियासाठी त्यांनी काम केलं. वार्ताहर (Reporter) या पदापासून पत्रकारितेमध्ये काम करण्याची संधी त्यांना मिळाली. वृत्त पत्रामध्ये एक वर्षांचा अनुभव. त्यानंतर फ्रीलान्स रिपोर्टर म्हणून दोन वर्ष जबाबदारी हाताळली. इथे दिलेल्या इमेल आयडी किंवा सोशल मीडिया हँडलवर संपर्क साधू शकता.

Latest Post

Suyyash rai response on avneet kaur video
Entertainment

Video : अवनित कौरच्या स्तनांकडे कॅमेरा झूम करत शूट; सुप्रसिद्ध अभिनेता भडकला, म्हणाला, “ती सुंदरच आहे पण…”

जून 7, 2025 | 3:00 pm
Covid 19 Video
Lifestyle

करोना रुग्णांच्या संख्येत झपाट्याने वाढ, एक लाख रुग्ण झाले तर पुन्हा लॉकडाउन लागणार का?, नेमकं काय घडणार?

जून 7, 2025 | 2:00 pm
Deepshikha Ngpal ready to marry after divorce
Entertainment

दोन घटस्फोटानंतर अजूनही तीन ते चारवेळा लग्न करण्याची दीपशिखा नागपालची इच्छा, वयाची ४५शी ओलांडून गेली तरी…

जून 7, 2025 | 1:26 pm
dipika kakar surgery
Entertainment

१४ तास ऑपरेशन, लिव्हरचाही काही भाग कापला अन्…; दीपिका कक्करची कॅन्सरशी झुंज, आता परिस्थिती अशी की…

जून 7, 2025 | 11:59 am
Next Post
Bigg Boss Marathi Season 5 ankita walavalkar

Bigg Boss Marathi : सूरजला सहा लाखासाठी अभिजीतने पात्र ठरवल्यामुळे अंकिता-डीपीचा संताप, स्पष्टीकरणही मागितलं, मैत्रीत मोठी फूट

  • About Us
  • Contact Us
  • Privacy Policy
  • Fact-Checking Policy
  • Grievance Redressal
  • Ownership & Funding Info

Powered by Media One Solutions.

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In

Add New Playlist

No Result
View All Result
  • Home
  • Entertainment
  • Lifestyle
  • Women
  • Social

Powered by Media One Solutions.