gaurav khanna reacts on divorce : गौरव खन्नाची पत्नी आकांक्षा चमोला हिने अलीकडेच ‘लॉक अप सीझन 2’ मध्ये दोघांचा घटस्फोट होत असल्याचा खुलासा करून प्रेक्षकांना आश्चर्याचा धक्का दिला आणि दोघेही गेल्या एक वर्षापासून वेगळे राहत असल्याचा खुलासा केला. आता घटस्फोट निश्चित झाल्यानंतर गौरव खन्नाने पहिल्यांदाच प्रतिक्रिया दिली आहे. त्याने आकांक्षाला तिच्या आयुष्यासाठी शुभेच्छा दिल्या आणि सांगितले की जेव्हा तिने प्रेम केले आहे, मग परत का जावे. अलीकडेच ‘लॉक अप’ च्या दुसऱ्या सीझनच्या प्रीमियर एपिसोडमध्ये आकांक्षाने खुलासा केला होता की तिचा आणि गौरवचा घटस्फोट होत आहे. दोघेही एक वर्षापासून वेगळे राहत असून घटस्फोटाचा निर्णय परस्पर संमतीने घेण्यात आला आहे.
आकांक्षाने असेही सांगितले होते की ते एक वर्षभर सर्वत्र एकत्र दिसले होते, एकमेकांना जाहीरपणे साथ देत होते, त्यामुळे कुटुंबातील सदस्यांनाही त्यांच्यात सर्व काही ठीक आहे असे वाटले होते. पण आकांक्षाच्या म्हणण्यानुसार, आता तिच्या आणि गौरवमध्ये विवाहित जोडपं असल्याची भावना उरली नव्हती. आकांक्षा चमोलाच्या या खुलाशानंतर चाहते गौरवसाठी चिंतेत असताना, वापरकर्ते या जोडप्याला असे म्हणत ट्रोल करत होते की हा सगळा पब्लिसिटी स्टंट आहे आणि आकांक्षाने हे शोसाठी केले आहे. आकांक्षा आणि गौरव वर्षभरापासून वेगळे राहत असताना सर्वांसमोर ‘परफेक्ट कपल’ आणि ‘ग्रीन फ्लॅग पती’ असल्याचे भासवण्याचे कारण काय, असा सवालही उपस्थित करण्यात आला.
आणखी वाचा – सुप्रसिद्ध अभिनेत्रीचा लेक दिसतो इतका क्युट, पहिल्यांदाच दाखविला चेहरा, फोटो व्हायरल
गौरव खन्नाने घटस्फोटावर अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया दिली नव्हती, परंतु जेव्हा तो ‘लाफ्टर शेफ’च्या सेटवर पोहोचला तेव्हा पापाराझींनी त्याला विचारले की काय चालले आहे आणि त्याची स्थिती कशी आहे, तेव्हा गौरव म्हणाला, “पूर्वी जे होते ते आताही तसेच आहे. प्रेम अजूनही आहे. समर्थन अजूनही आहे. भाऊ, मी आकांक्षाला नेहमीच साथ देईन, ती माझी पत्नी आहे. जर मी तिच्यावर प्रेम करतो तर मी आता मागे का जाऊ?”. गौरव म्हणाला, “आकांक्षाला तिच्या आयुष्यासाठी खूप खूप शुभेच्छा. मी सदैव तिच्या पाठीशी उभा आहे आणि तिला पाठिंबा देत आहे. खूप छान खेळलो, जिंकलो”.
त्याचवेळी आकांक्षाने आता ‘लॉक अप 2’च्या तिसऱ्या भागात गौरव खन्नासोबत घटस्फोट घेण्याचे कारण सांगितले आहे. आकांक्षाने सांगितले की तिला मूल नको आहे, तर गौरवला मूल हवे आहे. आकांक्षा म्हणाली की तिच्यात मातृत्व (आईचे प्रेम) नाही. आकांक्षाने सांगितले की, जेव्हा तिचे आणि गौरवचे लग्न झाले तेव्हा तिच्या मनात मातृत्वाची भावना नव्हती, पण तिला हे जाणून घ्यायचे होते. पण नंतर लक्षात आले की मातृत्व तिच्यात नाही. तिने गौरवला याबद्दल सांगितले तेव्हा त्यानेही होकार दिला, पण आता तिला एक मूल हवे आहे, जे आकांक्षा देऊ शकत नाही. आकांक्षा म्हणाली, “मी त्याला सांगितले की तुला मला सोडायचे असेल तर मला सोड. लोक लग्न करतात कारण तुम्हाला मुलं आणि कुटुंब हवे आहे, पुढे जावे, नाहीतर तुम्ही लग्न का कराल?”. आकांक्षा म्हणाली की, तिला मूल दत्तकही घ्यायचे नाही कारण तिला मुलाशिवाय आयुष्य जगायचे आहे.




