dipika kakar ibrahim emotional : टीव्ही अभिनेत्री दीपिका कक्कर इब्राहिमला यकृताचा कर्करोग झाला आहे. तिच्यावर दोन शस्त्रक्रिया झाल्या असून आता तिच्यावर उपचार सुरु आहेत. दीपिका कक्कर दीर्घकाळापासून कर्करोगाशी झुंज देत आहे. तिला दोन इन्फ्यूजन झाले आणि तिसऱ्या वेळी ती खूप भावूक झाली. ते म्हणाले की, ही कठीण वेळ आहे, परंतु आपल्याला त्याचा सामना करावा लागेल. शोएब इब्राहिमने यूट्यूबवर एक व्हिडीओ शेअर केला आहे. यामध्ये त्याने दीपिकासोबत हॉस्पिटलमध्ये आल्याचे सांगितले. हे त्याचे तिसरे इन्फ्यूजन आहे असंही म्हटलं. दीपिकाने प्रथम चाचण्या करून घेतल्या आणि नंतर इन्फ्यूजन घेतले. इन्फ्यूजननंतर शोएबने दीपिकाला विचारले की तिला कसे वाटते.
यावर दीपिका म्हणाली, ‘आज खूप दिवसांनी मला खूप जड वाटत आहे. भावनिकदृष्ट्या भारी वाटत आहे. आम्हाला माहित आहे की आम्ही सार्वजनिक व्यक्ती आहोत. त्यामुळे आपली गोष्ट कोणतीही असो, छोटी असो वा मोठी, ती समोर येते. बरेच लोक येऊ शकत नाहीत. माझ्यासारखेच चिंतेत असलेले बरेच लोक आहेत. ते माझ्यापेक्षा वयाने लहान आहेत आणि माझ्यापेक्षा खूप जास्त समस्यांना तोंड देत आहेत. त्यांच्या समस्यांच्या तुलनेत माझ्या समस्या काहीच नसतील. मी एवढेच म्हणेन की आपल्याकडे खूप हिंमत असायला हवी. हे खूप कठीण आहे, दररोज आपण नवीन समस्यांसह जागे होतो. शरीर लढत आहे. मन लढत आहे, इच्छाशक्ती लढत आहे. पण लढायचे आहे. आपल्या मुलांसाठी. माझ्यासाठी आणि माझ्या मागे शूटिंग करत आहेत त्यांच्यासाठी. आम्ही फक्त लढत आहोत”.
आणखी वाचा – शूटिंगदरम्यान सुप्रसिद्ध अभिनेत्रीला गंभीर दुखापत, आठवडाभर विश्रांतीची गरज, सेट कोसळला आणि…
दीपिका पुढे म्हणाली, “जेव्हा तुम्ही या टप्प्यातून जाता तेव्हा तुम्हाला तुमच्या आजूबाजूचे वातावरण लक्षात येते. त्यामुळे जेव्हा जेव्हा मी असा पेशंट पाहते तेव्हा मी समजू शकते की त्याच्यावर खूप केमोथेरपी सुरू आहे. मी त्यांच्यासाठी प्रार्थना करते आणि त्यांच्याकडून धैर्य घेते. तेही आमच्यासारखेच गुंतलेले आहेत. आपण फक्त एकमेकांच्या नकळत, एकमेकांचे धैर्य असणे आवश्यक आहे”.
आणखी वाचा – ‘सैराट’ फेम अभिनेत्याला पितृशोक; कुटुंबावर कोसळला दुःखाचा डोंगर, रुग्णालयात उपचारादरम्यान…
इन्फ्यूजननंतर दीपिका आणि शोएब जेवायला गेले. त्याने आपल्या मुलाला रुहानलाही बोलावले. दीपिकाची आईही तिच्यासोबत होती. शोएबने सांगितले की, दीपिकाच्या या कठीण काळात त्यांचा मुलगा रुहानही खूप ॲडजस्ट करत आहे. त्यालाही आईची खूप आठवण येते.


